MUZIKI UNALIPA JAMANI...!! TAZAMA JUMBA LA KIFAHARI LA OSTAZ JUMA NA MUSOMA...!! MOTO WA KUOTEA MBALI


 kupitia akaunti yake ya facebook ostaz juma kaweka picha hizi na kuandika maneno yafuatayo"Nakushukuru sana mola na muumba wa kila kitu.ahsante"
MUZIKI UNALIPA JAMANI...!! TAZAMA JUMBA LA KIFAHARI LA OSTAZ JUMA NA MUSOMA...!! MOTO WA KUOTEA MBALI MUZIKI UNALIPA JAMANI...!! TAZAMA JUMBA LA KIFAHARI LA OSTAZ JUMA NA MUSOMA...!! MOTO WA KUOTEA MBALI Reviewed by Ally Salum on 10:30 Rating: 5
TOA MAONI YAKO HAPA CHINI

No comments:

Bofya hii PICHA kudownload APPLICATION YA The Choice

Powered by Blogger.