BABA MWANAMUZIKI (DIAMOND) MAMA DJ (PENNY)...LAZIMA MTOTO ATAKAYE ZALIWA AWE PROMOTA...CHEKI PENNY AKIWA KWA MITAMBO


BABA MWANAMUZIKI (DIAMOND) MAMA DJ (PENNY)...LAZIMA MTOTO ATAKAYE ZALIWA AWE PROMOTA...CHEKI PENNY AKIWA KWA MITAMBO BABA MWANAMUZIKI (DIAMOND) MAMA DJ (PENNY)...LAZIMA MTOTO ATAKAYE ZALIWA AWE PROMOTA...CHEKI PENNY AKIWA KWA MITAMBO Reviewed by Ally Salum on 23:42 Rating: 5
TOA MAONI YAKO HAPA CHINI

No comments:

Bofya hii PICHA kudownload APPLICATION YA The Choice

Powered by Blogger.