MCHUMBA WA DIAMOND ,PENNY...AONYESHA PICHA AKIWA KALALA NA DIAMOND KITANDANI

MCHUMBA WA DIAMOND ,PENNY...AONYESHA PICHA AKIWA KALALA NA DIAMOND KITANDANI MCHUMBA WA DIAMOND ,PENNY...AONYESHA PICHA AKIWA KALALA NA DIAMOND KITANDANI Reviewed by Ally Salum on 15:30 Rating: 5
TOA MAONI YAKO HAPA CHINI

2 comments:

  1. HUO NI USHAMBA NA ULIMBUKENI WA MAPENZI. KWANI NYIE NDO WA KWANZA KUPENDANA DUNIANI? bana! achene kujishobodoa kila siku PENI PENI tushaona hadi pensel itakua peni.

    ReplyDelete
  2. wapumbavu hao na ulimbukeni,diamond ni mshamba tu aje aone wapenzi wetu siyo hao malaya wake,hakuna star bongo ni majehu tu

    ReplyDelete

Bofya hii PICHA kudownload APPLICATION YA The Choice

Powered by Blogger.