MKOMBOZI KAFIKA: VING'AMUZI VYA AZAM KUANZA KUSAMBAA KARIBUNI

KAMPUNI YA SSB KUPITIA AZAM WANATARAJIA KULETA KING'AMUZI KIPYA NA CHA BEI POA AMBACHO KITAUZWA TSHS 30,000 NA MALIPO YAKE KWA MWEZI NI TSHS 2000. Kwasasa nasikia kipo kwenye majaribio kwa baadhi.
MKOMBOZI KAFIKA: VING'AMUZI VYA AZAM KUANZA KUSAMBAA KARIBUNI MKOMBOZI KAFIKA: VING'AMUZI VYA AZAM KUANZA KUSAMBAA KARIBUNI Reviewed by Ally Salum on 01:59 Rating: 5
TOA MAONI YAKO HAPA CHINI

No comments:

Bofya hii PICHA kudownload APPLICATION YA The Choice

Powered by Blogger.