HUYU NDO BABA MZAZI WA WEMA SEPETU, MCHEKI HAPA

Leo hii kupitia mtandao wa Instagram, Pttiman alitupia picha akiwa baba yake mzazi, mzee Sepetu, huku pembeni akiwepo mtu wake wa karibu sana "Pettiman. Nimeona ni vizuri kushare na wewe, kwasababu nilikuwa sijawahi kabisa kumuona sehem yoyote
HUYU NDO BABA MZAZI WA WEMA SEPETU, MCHEKI HAPA HUYU NDO BABA MZAZI WA WEMA SEPETU, MCHEKI HAPA Reviewed by Ally Salum on 20:55 Rating: 5

No comments:

Bofya hii PICHA kudownload APPLICATION YA The Choice

Powered by Blogger.